Home > Uncategorized > VODACOM MISS TANZANIA 2011 KUINGIA KAMBINI TAREHE 8/8/2011

VODACOM MISS TANZANIA 2011 KUINGIA KAMBINI TAREHE 8/8/2011

Mkurugenzi wa Lino Internation Agency waandaji wa Miss Tanzania Hashimu Lundenga akiongea na kuwatambulisha baadhi ya warembo waliowahi kushiriki katika shindano la Vodacom Miss Tanzania miaka ya nyuma katika moja ya hafla jijini Dares Salaam.

Lino Internation Agency chini ya Mkurugenzi wao Hashim Lundenga ambao ni waandaji wa shindano lenye hadhi ya kimataifa la urembo la Vodacom Miss Tanzania wametangaza rasmi jumla ya warembo thelathini (30) waliofanyikiwa kupata nafasi ya kushiriki katika shindano la Urembo la Vodacom Miss Tanzania 2011.

Warembo hawa wamepatikana baada ya kupitia ngazi mbali mbali za Mashindano ya Vodacom Miss Tanzania katika ngazi za chini, ikiwa ni pamoja na Vitongoji, Wilaya na Mikoa, na hatimaye ngazi ya Kanda, Jumla ya Kanda kumi na moja (11) zilishirikishwa katika Mashindano haya,alisema Lundenga

Alisema kambi ya shindano hili la “Vodacom Miss Tanzania 2011″ inategemea kuanza siku ya Jumatatu ya tarehe 8 / 8 / 2011 jijini Dares Salaam.

Lundenga alitoa wito kwa washiriki wote waliochaguliwa kwenye kambi hiyo kuripoti tarehe iliyotajwa hapo juu bila ya kukosa, katika ofisi za Miss Tanzania zilizopo mtaa wa Mkwepu saa 4.00 asubuhi.

Mkurugenzi huyo aliwataja warembo wanaotakiwa kufika kambini kuwa ni Chiaru Masonobo kutoka Dares Salaam,Zerulia Manoko,Maua Kimambo,Dalilah Ghalib,Christine Mwenegoha(kanda ya kati)Chritine William,Atu Daniel,Leyla Juma(Nyanja za juu kusini)Zubeda Seif,Stacey Alfred,Rose Hubert(kanda ya kaskazini)Husna Twalib,Cynthia Kimasha,Mwajab Juma(Kanda ya Temeke)Neema Mtitu,Weirungu David(Open University)Glory Lory,Blessing Ngowi(Higher Learning)Loveness Flavian,Asha Salehe,Mariaclara Mathayo,(Kanda ya Mashariki)Trace Sospeter,Irene Karugaba,Glory Samwel(Kanda ya Ziwa)Stella Mbuge,Husna Maulid,Hamisa Hussein(Kanda ya Kinondoni)Salha Israel,Alexia Willims,Jenifer Kakolaki(Ilala)

Nae Mkuu wa Udhamini wa Vodacom Tanzania Bw.George Rwehumbiza alisema kampuni yake ipo tayari kuwapokea warembo kwani mwaka huu wamejiandaa vya kutosha na wanatarajia kuyaweka mashindano haya ya urembo kuwa ya kimataifa zaidi kuendana na silogani ya Vodacom isemayo “Kazi ni Kwako”akimaanisha maandalizi yote yako vizuri kazi kubwa ni ni kwa warembo wenyewe tu kujiweka sawa na ili baadae waje kuipeperusha bendera ya Taifa letu kimataifa siku za usoni.

Lundenga aliongeza kwa kusema iwapo itatokea mshiriki kushindwa kufika kwa wakati na tarehe iliyotajwa hapo juu basi mshiriki huyo atakuwa amejiondoa mwenyewe katika Mashindano haya na nafasi yake kupewa mshiriki mwingine.
About these ads
Categories: Uncategorized
  1. No comments yet.
  1. No trackbacks yet.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Follow

Get every new post delivered to your Inbox.

%d bloggers like this: